Astute Analytica ta fitar da wani sabon rahoto kan duniya. Rahoton Kasuwar Tuba ta Duniya ya ƙunshi bayanai da yawa game da girman kasuwa, direbobi, barazana, dama, da abubuwan haɓaka. Bugu da ƙari, rahoton binciken ya ƙunshi tasirin COVID-19, fahimtar yanki, nazarin gasa da rarrabuwa.
Girman kasuwar bututun mai na duniya yana da darajar dala biliyan 1.0 a shekarar 2021. Ana sa ran girman kasuwar bututun mai na duniya zai kai dala biliyan 1.0 nan da shekarar 2027, yana girma a adadin ci gaban shekara-shekara (CAGR) na 5.6% akan hasashen hasashen daga 2021 zuwa 2027.
Nemi don zazzage samfurin wannan rahoton dabarun: https://www.astuteanalytica.com/request-sample/coiled-tubing-market
Masana'antar sinadarai tana ɗaya daga cikin mafi girma a duniya, tana ba da gudummawar dala tiriliyan 5.7 ga GDP na duniya da tallafawa ayyukan yi kusan miliyan 120, bisa ga ƙididdigar 2019 ta Majalisar Dinkin Duniya ta Ƙungiyar Kiwon Lafiya ta Duniya.Don rage mummunan tasirin masana'antar sinadarai a kan muhalli, masana'antar sinadarai ta sannu a hankali tana ɗaukar dorewa da hanyoyin abokantaka na muhalli.Kamfanonin sinadarai suna amfani da samfuran carbon dioxide da sauran hanyoyin samar da makamashi daga yanayin muhalli. ci gaban ilimin kimiyya da ci gaban kimiyyar sinadarai sun taka rawa sosai a wannan sauyi a masana'antar.
Kusan kowane samfurin da mutane ke amfani da su ya ƙunshi sinadarai.Kamar yadda tasirin COVID-19 ya ruguje a duk faɗin duniya kuma ayyukan tattalin arziƙi ya ƙare, kamfanonin sinadarai suna aiki ta wata hanya dabam dabam.Akwai gibi a cikin buƙatun sinadarai a kasuwannin ƙarshe. Cibiyoyin samar da kayayyaki na duniya sun rushe, farashin hannayen jari na kamfanonin sinadarai sun yi rauni sosai, kuma kamfanonin sinadarai a Amurka, China da Turai suna yin saurin canzawa.
Nemi don zazzage samfurin wannan rahoton dabarun: https://www.astuteanalytica.com/request-sample/coiled-tubing-market
Ana sa ran masana'antar sinadarai ta Amurka za ta murmure sosai a cikin 2022 yayin da tattalin arzikin ke sake buɗewa kuma ƙasashe ke ɗaukar hani, wanda zai iya haɓaka ƙimar amfani a tsire-tsire waɗanda barkewar cutar ta shafa. a cikin 2021 ana tsammanin ya karu da 8.0% a cikin 2022 bayan raguwar 13.5% a cikin 2020.
Girman girman yankin Asiya Pasifik shine 36.0% na kasuwa, yana riƙe da mafi girman kaso na kasuwa tsakanin duk yankuna. Yana riƙe mafi girman kaso a kasuwa saboda kasancewar manyan ƙasashe masu tasowa kamar China, Indiya da Japan a cikin yankin.Paints da sutura, maganin ruwa, kayan aikin kulawa na sirri da kayan kwalliya, lantarki, noma da sauran masana'antu, ana amfani da sinadarai masu kyau a duk yankin Asiya. babbar kasuwar sinadarai ta musamman a Asiya, wanda ya kai kusan kashi 38.9% na kasuwannin duniya. Indiya ta zo ta biyu da kashi 23.1%.
Astute Analytica kamfani ne na nazari na duniya da mai ba da shawara wanda ya gina kyakkyawan suna a cikin ɗan gajeren lokaci saboda sakamakon da muke bayarwa ga abokan cinikinmu.Muna alfahari da kanmu akan isar da ƙididdiga maras misaltuwa, zurfafawa da madaidaicin ƙididdiga da tsinkaya ga abokan cinikinmu masu matukar buƙata a duk faɗin tsaye daban-daban.Muna da dogon jerin gamsuwa, kewayon sabis na kiwon lafiya da kuma sake maimaita sassan FM. Waɗannan abokan ciniki masu gamsuwa sun fito daga ko'ina cikin duniya.
Suna iya yin yanke shawara masu kyau kuma suna amfani da damar samun dama yayin da suke shawo kan kalubale masu wuyar gaske, duk saboda muna nazarin musu yanayin kasuwancin hadaddun, abubuwan da suka wanzu da kuma masu tasowa don rarrabuwa, ƙirar fasaha, ƙididdigar girma, har ma da zaɓuɓɓukan dabarun samuwa.A takaice, cikakken kunshin.Wannan yana yiwuwa saboda muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana harkokin kasuwanci, masana tattalin arziki, masu ba da shawara da masana fasaha.
Lokacin aikawa: Mayu-26-2022