Live don gani!Amazon babbar siyarwar shekara yana zuwa ƙarshe. Idan kuna firgita game da rashin cin kasuwa sosai akan Amazon Prime Day, kun zo wurin da ya dace.

Live don ganin!Amazon babbar siyar da shekara yana zuwa ƙarshe.Idan kuna firgita game da rashin cin kasuwa sosai akan Amazon Prime Day, kun zo wurin da ya dace.Barka da zuwa ga matuƙar jagora ga duk mafi kyawun ciniki na Firayim Minista na Amazon daga HuffPost Shopping.Ko kuna zabar kyawawan abubuwa don ƙaunataccenku, adana sama don sabon mai yin kofi, ko kuma neman ku kawai don kula da kanku.
Ci gaba da nemo kantin mu guda ɗaya don kusan kowane nau'in siyayya don ku sami duk mahimman bayanan ku a wuri ɗaya mai dacewa. Babu wani abu mafi muni fiye da zazzage intanet ko ƙoƙarin yin la'akari da ɗaruruwan imel don gano abubuwan da ke kan siyarwa, don haka mun yi aiki tuƙuru a gare ku kuma mun sami mafi kyawun ma'amaloli. Yi ado a cikin abubuwan da kuka fi so a kan layi, kayan kwalliyar gida, kayan kwalliyar gida, kayan kwalliyar gida, kayan kwalliyar gida, da kayan kwalliyar gida, Amazon Prime.
FYI - Ma'amaloli suna tafiya cikin sauri a Ranar Firayim Minista. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don kiyaye wannan labarin da hotuna a matsayin sabuntawa kamar yadda zai yiwu, amma ba za mu iya ɗaukar komai a lokaci ɗaya ba. Duba baya don sabbin abubuwan sabunta mu cikin Firayim Minista yayin da ma'amala ke canzawa!
HuffPost na iya karɓar rabon sayayya da aka yi ta hanyar haɗin yanar gizon wannan shafin.Kowane abu an zaɓi shi da kansa ta ƙungiyar sayayya ta HuffPost. Farashin da samuwa suna iya canzawa.


Lokacin aikawa: Jul-14-2022