Menene ma'anar wannan bayanan?MetalMiner Insights ya hada da farashin 304 bakin karfe da sauran nau'o'i na yau da kullum ciki har da: 201, 301, 316, 321, 430, 409, 439 da 441. Features sun haɗa da: farashin nickel na duniya da samfurin bakin karfe akan LME daga Turai, Sin, da siginar siginar sigina na shekara-shekara, farashin siginar sigina na shekara-shekara, siginar sigina na Amurka da Arewacin Amurka, farashin farashi na shekara-shekara. shawarwari da abinci sama da 100 farashin.MetalMiner Insights yana nuna wa kamfanoni yadda ake siya, lokacin siya da abin da za a biya.
Sanin farashin tushe da kari ga bakin karfe bai isa ba.Yawancin farashi shine don duk ƙarin abubuwan haɓakawa da ƙari (misali vinyl, goge, yanke zuwa tsayi, da sauransu).MetalMiner yana ba da ƙarin ra'ayi mai mahimmanci na jimlar farashi, yana ba ƙungiyoyin sayayya aƙalla 45% mafi kyawun gani a cikin jimlar farashin da a zahiri suke biya.
Samun cikakken samfurin farashin bakin karfe ya kasance mai wahala, ko kamfani yana siyan kai tsaye ko ta wurin sabis.Samfurin farashin Insights na MetalMiner yana la'akari da duk abubuwan da ke cikin farashin bakin karfe, gami da: farashin tushe, girman, haɓaka nisa, rangwamen da ake amfani da su na yanzu, da duk ƙarin ƙarin kuɗi da ƙarin farashi ga duk samfuran bakin karfe na kasuwanci.
Yi watsi da hayaniyar, amma ku kula da abubuwan da ke faruwa.Rikodin waƙa na MetalMiner tare da tsinkayar farashin bakin karfe da alamar bakin karfe, wanda yake kiran sa ko kasuwar beyar, yana nufin cewa ƙungiyoyin siyan na iya adana ko guje wa farashi koyaushe.
Wasu na iya jayayya cewa lokacin siyan aluminum yana da hasashe.Koyaya, siyan tabo kuma yana nufin siyan hasashe!Ƙayyade ƙayyadaddun farashi a kowace laban aluminum ta hanyar bincike na asali (kamar wadata da buƙatu) ba wuya dabarar siye ce mai yuwuwa ba, musamman idan kasuwa ba ta da ƙarfi.Fahimtar farashin aluminum a cikin ɗan gajeren lokaci da dogon lokaci na iya ba da damar masu siye su sake tsara dabarun faɗuwa, a gefe da haɓaka kasuwanni da kuma adana kuɗi ta hanyar tsara lokacin sayayya.
Don sabon ƙwararren ƙwararren masarufi ko wani wanda ke ɗaukar nauyi mai ban sha'awa na sarrafa nau'in aluminium a karon farko, wannan gabatarwar zuwa mafi kyawun ayyuka 5 don gano karafa na iya taimakawa a cikin tattaunawar mai zuwa.Wannan taƙaitaccen bayanin yana bayanin yadda ake amfani da ɓangarorin farashi don raba farashin tacewa / sarrafawa daga farashin ƙarfe, me yasa saye da nauyi maimakon ɗaiɗaiku, mahimmancin “3″ a cikin ladan jigilar kaya, da sauran mafi kyawun ayyuka guda biyu don taimakawa rage farashin kayan sayarwa.
Tattaunawa masu zuwa akan takarda ko takarda?Tabbatar cewa kun san yadda cibiyar sabis ɗin ku za ta yi shawarwari kan farashin aluminum.Ko kuna siyan takardar aluminium 3003 ko bayanin martaba na 6061, fahimtar yawan farashin aluminium yana canzawa tare da index kuma waɗanne abubuwa yakamata su kasance iri ɗaya zasu taimaka rage ƙimar kasuwa.
Kullum muna neman shigarwa da dama don faɗaɗa abin da muke bayarwa don taimakawa ƙungiyoyin samar da ƙarfe.Kuna sha'awar farashin karfe da yanayin kasuwa?Akwai shawarwari don farashin tagulla, shawarwari da rage farashi?Tuntube mu kuma sanar da mu!
MetalMiner yana taimaka wa masana'antun don ingantaccen sarrafa riba, adanawa da guje wa farashi, daidaita rashin daidaituwa da cimma burin riba.Muna amfani da bayanai - kimiyyar bayanai, nazarin bayanai, basirar wucin gadi, ƙididdigar ƙididdiga da bincike na fasaha - don samar da ƙungiyoyin sayayya tare da takamaiman shawarwarin sayayya.Ana amfani da shi akai-akai, Jagoran Siyan MetalMiner yana ba kamfanoni damar adanawa da guje wa farashi.
MetalMiner yana taimaka wa ƙungiyoyin siyan mafi kyawun sarrafa rijiyoyi, daidaita ƙarancin kayayyaki, rage farashi, da yin shawarwari kan farashin samfuran ƙarfe.Kamfanin yana yin wannan ta hanyar ruwan tabarau na tsinkaya na musamman ta amfani da hankali na wucin gadi (AI), nazarin fasaha (TA) da zurfin ilimin yanki.
© 2022 Metal Miner.An kiyaye duk haƙƙoƙi.| Saitunan Yarjejeniyar Kuki & Manufar Keɓantawa | Saitunan Yarjejeniyar Kuki & Manufar Keɓantawa |Saitunan izinin kuki da manufofin keɓantawa |Saitunan izinin kuki da manufofin keɓantawa |Sharuɗɗan Sabis
Lokacin aikawa: Satumba-19-2022